ผู้เขียน หัวข้อ: หวยหุ้น พรุ่งนี้ เปดทั้งหวยต่างประเทศ และหวยหุ้นไทยนะครับ  (อ่าน 1334 ครั้ง)

เฮียรุ่ง

• 888rung@gmail.com
  • Administrator
เนื่องจากแยกรหัสออกมาจากหวยรัฐบาลแล้ว หวยหุ้นจึงเปิดรับได้ตามปรกตินะครับ

gon

• VIP2
หวยดาวโจนส์ หยุดหรือปล่าวเฮีย 16/1/55

เฮียรุ่ง

• 888rung@gmail.com
  • Administrator
เปิดทุกหวยครับ ตามปรกติ

sunton

• SUPER VIP 2
ดูหัวข้อ เปด (8) ทั้งหวยไทย หวยต่างประเทศ  นึกว่า 8 มาทั้งหวยต่างประเทศ หุ้นไทย  จะมาหวยไทยด้วย หรือเปล่า

p

• SUPER VIP 2
ถ้าดูปฏิทินตลาดดาวน์โจนที่เฮียลงไว้ วันนี้เป็นวันหยุดดาวโจนส์นะครับ
Mon, Jan 16, 2012, 12:25AM EST - U.S. Markets closed for Martin Luther King, Jr. Day