ผู้เขียน หัวข้อ: หุ้นไทยเปิดบ่ายวันนี้มันทะแม่งๆ นะ  (อ่าน 3514 ครั้ง)

superman9

• SUPER VIP 2
  • เล่น ลุ้น มันส์
ก็ว่าทำไมเครียร์ช้า กลับไปดูทีวีย้อนหลัง ออกตั้งแต่ บ่ายสองสิบ ปิดรับบ่ายสองสิบห้า เวลาออกประมาณบ่ายสองครึ่ง
แต่มันออกตั้งแต่บ่ายสองสิบ แล้วจะแก้ปัญหายังไงดีล่ะ  โมฆะ ? หรือว่าดูเวลาส่งโพย อ่ะ  :o
ไม่ร่ำรวยมากแต่กรูไม่เคยอด  รถไม่หรูแต่ก็ใช้ได้เหมือนกัน แต่กรูไม่มีหนี้

ข้างนอกหรู ข้างในกลวง ถ้าพอใจก็เอาไป
เซอข้างนอก สบายใจข้างใน กรูชอบของกรู

smantara

• Hero VIP3
Re: หุ้นไทยเปิดบ่ายวันนี้มันทะแม่งๆ นะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 03:46:02 PM »
ตลาดหุ้นบ่ายจะเปิดประมาณ 14.25-14.30 ทางตลาดจะใช้การแรนดอมหาราคาที่เหมาะและหาเวลเปิดที่หมาะสมที่จะเปิดภายในเวลาดังกล่าวครับ ไม่มีหรอกครับตลาดเปิดบ่าย 14.10 ผมทำงานอยู่โบรคเกอร์ซื้อขาหุ้นมาจะ 2 ปียืนยันไม่มีเปิดราคานั้นหรอกครับ 8)

smantara

• Hero VIP3
Re: หุ้นไทยเปิดบ่ายวันนี้มันทะแม่งๆ นะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 03:51:23 PM »
เวลาเปิดเช้าก็เหมือนกันครับจะถูกแรนดอมให้เปิดภายในเวลา 09.55-10.00 น. เวลาใหนก็ได้แล้วแต่ระบบจะแรนดอมหาราคาที่ดีที่สุดได้ไม่เชื่อลองสังเกตุดูครับรับรองว่าท่านไม่มีโอกาสได้เห็นเวลาอื่นนอกจากที่กล่ามาหรอกครับ

เวลาปิดเย้นก็เช่นเดียวกันครับระบบจะถูกแรนดอมระหว่าง 16.30-16.40 ลักษณะการทำงานก็เหมือนตอนเปิดเช้าครับหาราคาที่ดีที่สุดและห้ามเกินเวลาที่กำหนดนั้นคือห้ามเกิน 16.40 น. ทางตลาดเขามีมาตรฐานแบบนี้มาจะ 30 ปีแล้วครับ

ท่านซัมดองด์ ริมปูเช่

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 03:59:14 PM »
ก่อนอื่นต้องกราบเท้าขออภัย สมาชิกทุกท่านเกี่ยวกับเรื่องการออกผล หุ้นไทยเปิดบ่ายล่าช้าในวันนี้ครับ
เนี้ยจากเกิดข้อผิดพลาด เกี่ยวกับตัวอัดรีเพลย์วีดิโอ ในช่วงหุ้นไทยเปิดบ่าย ทำให้เกิดความไม่ชัดเจนกับทีมงานว่า
ผลเลขมันออกอะไร จึงต้องใช้เวลาในการตรวจสอบรีเพลย์ย้อนหลังเป็นเวลานานก่อน จึงจะสรุปผลเลขออกที่ถูกต้องได้ครับ

กราบขออภัย สมาชิกทุกท่านครับ

จากทีมงานเฮียรุ่ง

เคนชิโร่

• เจ้าตายแล้ว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 04:10:14 PM »

หุ้นไทยเปิดบ่ายมักจะออก ตอนช่วง 14.25 - 14.30 โดยก่อนหน้านั้น ตัววิ่งในช่อง 9 จะยังคงแสดงผลหุ้นของรอบปิดเที่ยงอยู่จนกว่าจะถึง 14.25-14.30
(เลขมันเปลี่ยนไวมาก ดูแทบไม่ทัน ยิ่งมี set50 เข้ามาเกี่ยวข้องด้วย ยิ่งดูยากเข้าไปอีก)

superman9

• เล่น ลุ้น มันส์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 10:45:24 PM »
กราบขอโทษทุกท่านเหมือนกัน
ผมไปดุผลย้อนหลังเว็บนี้ ดูแล้วมันออกตอน สิบนาที ดูดีๆอิกที เวลาทั้งหมดมันมีแค่ 40 นาที - -' เอ่อ ดีจิงๆ หายไปยี่สิบนาที 555555+ ;D

http://tv.ohozaa.com/hourly-rerun/9/2012-03-08/14/
ไม่ร่ำรวยมากแต่กรูไม่เคยอด  รถไม่หรูแต่ก็ใช้ได้เหมือนกัน แต่กรูไม่มีหนี้

ข้างนอกหรู ข้างในกลวง ถ้าพอใจก็เอาไป
เซอข้างนอก สบายใจข้างใน กรูชอบของกรู