ผู้เขียน หัวข้อ: วันจันทร์ที่ 9 เมษายน ตลาดหุ้นไทย หยุดไหมครับ  (อ่าน 810 ครั้ง)

ฅนโชคดี

• Hero VIP4
  • ขอบคุณที่ยังคิดถึงกันอยู่
วันจันทร์ที่ 9 เมษายน ตลาดหุ้นไทย หยุดไหมครับ
ใครทราบตอบด้วย

carrot

• SUPER VIP 2
  • C@rrot...มาเฟีย
Re: วันจันทร์ที่ 9 เมษายน ตลาดหุ้นไทย หยุดไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 04:00:04 PM »
เอามาจาก คุณFON จากบอร์ด ปฏิทินตลาดหุ้น http://www.boardlot555.com/index.php?topic=2003.0

วันหยุดหุ้นไทย ทำการซื้อขายประจำปี 2555
 วันจันทร์   2 มกราคม   ชดเชยวันสิ้นปีและวันขึ้นปีใหม่
(วันเสาร์ที่ 31 ธันวาคม 2554 และวันอาทิตย์ที่ 1 มกราคม 2555) 
   3 มกราคม  วันหยุดพิเศษ (เพื่อเป็นการสนับสนุนนโยบายภาครัฐ)*

วันพุธ  7 มีนาคม  วันมาฆบูชา 

วันศุกร์  6 เมษายน    วันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราชและ
 วันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์ 
 วันศุกร์  13 เมษายน   วันสงกรานต์
 วันจันทร์  16 เมษายน   ชดเชยวันสงกรานต์ (วันเสาร์ที่ 14 เมษายน และวันอาทิตย์ที่ 15 เมษายน)

วันอังคาร   1 พฤษภาคม    วันแรงงานแห่งชาติ
 วันจันทร์  7 พฤษภาคม   ชดเชยวันฉัตรมงคล (วันเสาร์ที่ 5 พฤษภาคม)

วันจันทร์  4 มิถุนายน
  วันวิสาขบูชา

วันพฤหัสบดี  2 สิงหาคม   วันอาสาฬหบูชา
 วันจันทร์  13 สิงหาคม  ชดเชยวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ (วันอาทิตย์ที่ 12 สิงหาคม)

วันอังคาร  23 ตุลาคม
  วันปิยมหาราช

วันพุธ  5 ธันวาคม  วันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ
 วันจันทร์  10 ธันวาคม
  วันพระราชทานรัฐธรรมนูญ

วันจันทร์  31 ธันวาคม
  วันสิ้นปี

carrot

• SUPER VIP 2
  • C@rrot...มาเฟีย
Re: วันจันทร์ที่ 9 เมษายน ตลาดหุ้นไทย หยุดไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 05:08:33 PM »
แก้ไขครับ9 เมษายน   
  วันหยุดพิเศษ (เนื่องในงานพระราชพิธีพระราชทานเพลิงศพ
 สมเด็จพระเจ้าภคินีเธอ เจ้าฟ้าเพชรรัตนราชสุดา สิริโสภาพัณณวดี)**
หยุดครับ

วันหยุดทำการซื้อขายประจำปี 2555
วันจันทร์ 2 มกราคม
ชดเชยวันสิ้นปีและวันขึ้นปีใหม่
(วันเสาร์ที่ 31 ธันวาคม 2554 และวันอาทิตย์ที่ 1 มกราคม 2555)
     3 มกราคม    วันหยุดพิเศษ (เพื่อเป็นการสนับสนุนนโยบายภาครัฐ)*

วันพุธ
 7 มีนาคม
 วันมาฆบูชา

วันศุกร์    6 เมษายน     วันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราชและ
 วันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์
 วันจันทร์
 9 เมษายน   
  วันหยุดพิเศษ (เนื่องในงานพระราชพิธีพระราชทานเพลิงศพ
 สมเด็จพระเจ้าภคินีเธอ เจ้าฟ้าเพชรรัตนราชสุดา สิริโสภาพัณณวดี)**
 วันศุกร์
 13 เมษายน
 วันสงกรานต์
 วันจันทร์
 16 เมษายน
 ชดเชยวันสงกรานต์ (วันเสาร์ที่ 14 เมษายน และวันอาทิตย์ที่ 15 เมษายน)

วันอังคาร
 1 พฤษภาคม     วันแรงงานแห่งชาติ
 วันจันทร์
 7 พฤษภาคม
 ชดเชยวันฉัตรมงคล (วันเสาร์ที่ 5 พฤษภาคม)

วันจันทร์
 4 มิถุนายน

วันวิสาขบูชา

วันพฤหัสบดี
 2 สิงหาคม    วันอาสาฬหบูชา
 วันจันทร์
 13 สิงหาคม    ชดเชยวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ (วันอาทิตย์ที่ 12 สิงหาคม)

วันอังคาร
 23 ตุลาคม

วันปิยมหาราช

วันพุธ
 5 ธันวาคม    วันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ
 วันจันทร์
 10 ธันวาคม

วันพระราชทานรัฐธรรมนูญ

วันจันทร์
 31 ธันวาคม

วันสิ้นปี

ฅนโชคดี

• Hero VIP4
  • ขอบคุณที่ยังคิดถึงกันอยู่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 09:59:07 PM »
เรามีนัดกันที่จุดนัดพบ เปิดเช้า วันที่ 10 ยิ้มหวาน ยิ้มหวานๆ ที่เดียว