หมวดหมู่ทั่วไป > พูดคุย + ออกผลปิงปอง

น่าจะมีหวย ลาว นะคร๊าบ เฮีย

<< < (3/5) > >>

จอห์น:
มีก็ดีนะครับไม่ต้องซื้อลำบาก

p:
ออกประมาณ สองทุ่มครึ่ง ทุกวันอังคารกับศุกร์ แต่เวปฟังทางเนทใครทราบบ้างครับ

หวยลาว:

--- อ้างจาก: p ที่ มีนาคม 05, 2013, 06:48:55 PM ---ออกประมาณ สองทุ่มครึ่ง ทุกวันอังคารกับศุกร์ แต่เวปฟังทางเนทใครทราบบ้างครับ

--- End quote ---
.  เวบโชคนิมิตรดอทคอม. ลองดูมีเลขเด็ดๆๆ เข้าทุกงวด.   ถ้ารับฟังสดไม่ได้ก็ดูได้ที่ห้องแชตนะคราฟฟ มีห้องแชตพูดคุยหวยลาวตลอด ถ้าเฮียเปิดได้จริง คงได้ลูกค้าโซนอีสานล่างกะจังหวัดติดริมโขง. แต่แค่นี้ก็ล้นเวบแล้วกะมัง. แต่ก็รอลุ้นว่าเฮียจะเปิดไหม.                 จาก ชมรมคนรักหวยลาวเหอๆๆ

เฮียรุ่ง:
เปิดคับ เร็วๆนี้

choke39:
สามารถรับฟังทางสถานีวิทยุนครหลวงเวียงจันทร์ คลื่นความถี่ AM 567 กิโลเฮิรตซ์ ช่วงเวลา 20.00 น. ถึง 20.30 และดูผลทาง www.chokenimt.com ตรงหน้าหลักของเว็บ ข้างล่าง ห้อง วิเคราะห์หวยลาว จะมีผลบอกไว้อยู่ครับ

ฮ่าๆๆๆ  :-* :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version