ผู้เขียน หัวข้อ: มี ธ ไทยพาณิชย์ ไหมครับ ให็โอนไหมครับ ถ้า ธ กสิกร ค่าโอน ครั้งละ 25  (อ่าน 792 ครั้ง)

kim77

• SUPER VIP 2
มี ธ ไทยพาณิชย์ ไหมครับ ให็โอนไหมครับ ถ้า ธ กสิกร ค่าโอน ครั้งละ 25
ถ้าไม่มี ผมต้องออกเอง หรือมีทางแก้ไขไหมครับ

sunton

ธ.ไทยพานิชย์ มีทุกจังหวัด ครับ  อะล้อเล่น  ....  โทรถามดีฝ่า ครับ

chun-chun

• VIP2

ใช่เห็นด้วยค่ะ   น่าจะใช้บัญชีธนาคารหลักๆ หลายๆ ธนาคารหน่อยอ่ะค่ะ  ธนาคารใหญ่ๆ อ่ะค่ะ
อยู่ ตจว. เสียค่าโอนแพง

Go

• บุคคลทั่วไป
ธ.ไทยพานิชย์ มีทุกจังหวัด ครับ  อะล้อเล่น  ....  โทรถามดีฝ่า ครับ
เค้าพูดถามเป็นการเป็นงาน  ไอ้นี้ พูดกวนสนตีน กู่วะ >:(

sunton

เค้าพูดถามเป็นการเป็นงาน  ไอ้นี้ พูดกวนสนตีน กู่วะ >:(
[/quot

ก็บอกแล้วว่าล้อเล่น  และให้โทรถาม  มึงไม่เห็นเหรอ  ไอ้ คอ วอ ยอ   :o :o

sunton

ก็บอกว่าล้อเล่น ....และให้โทรถาม   มึงไม่เห็นเหรอ   ไอ้ คอ วอ ยอ  >:(

มนตรี

• บุคคลทั่วไป
ที่จริงน่าจะมีไทยพาณิชย์สำหรับลูกค้าที่ยอดเงินโอนไม่มากนะครับ แต่ยังไง

ก็แล้วแต่ความสะดวกของทีมงาน

mangpor

อีกอย่างนึง เวลาถอนเงินออกไม่ถึงพัน ไม่น่าเสียค่าโอนเลยอ้ะ
ไม่ได้เล่นเยอะแยะ นิดหน่อยพอสนุกสนาน .กำไรสองร้อยสามร้อย ก็อยากจะถอน
มาใช้ซื้อขนมให้ลูกแล้วค่ะ

namning

• Hero VIP3
เรื่องธนาคารที่โอน สมาชิกขอเฮียมาหลายครั้ง แต่ยังไม่มีคำตอบ หรือ ดำเนินการใดๆ ไม่ทราบว่ามีปัญหาติดขัดตรงไหน
ช่วยบอกให้ทราบหน่อยครับ ส่วนตัวผมไม่ค่อยกระทบเท่าไรเพราะนานๆ โอนที แต่ใครที่โอนบ่อยๆ เค้าก็คงไม่อยากเสียค่าโอนตรงนี้ (เอาค่าโอนมาแทงดีกว่าเนอะ)

superman9

• เล่น ลุ้น มันส์
ผมว่าเฮียคงติดปัญหาบางอย่าง ซึ่งบอกในที่นี้ไม่ได้จริงๆ อ่ะครับ เอาหน่า ค่าโอนถือว่าอุดหนุนธนาคาร เหอๆ
ไม่ร่ำรวยมากแต่กรูไม่เคยอด  รถไม่หรูแต่ก็ใช้ได้เหมือนกัน แต่กรูไม่มีหนี้

ข้างนอกหรู ข้างในกลวง ถ้าพอใจก็เอาไป
เซอข้างนอก สบายใจข้างใน กรูชอบของกรู

Ikkyu-san

• Hero VIP3
มี ธ ไทยพาณิชย์ ไหมครับ ให็โอนไหมครับ ถ้า ธ กสิกร ค่าโอน ครั้งละ 25
ถ้าไม่มี ผมต้องออกเอง หรือมีทางแก้ไขไหมครับ
ไม่ทราบว่าตัวคุณ kim77 ใช้บัญชีธนาคารอะไร ส่วนตัวผมก้ออยู่ต่างจังหวัดใช้บัญชีกสิกร (ไปเปิดบัญชีเพื่อการนี้โดยเฉพาะ) เสียค่าโอนครั้งละ 15 บาทเอง
ค่าธรรมเนียมการโอนของกสิกรไทย (ผ่าน kmobilebanking : สมัครฟรี ไม่มีค่าธรรมเนียมการสมัครและค่าธรรมเนียมรายปี) เป็นอย่างนี้ครับ
-โอนธนาคารกสิกรด้วยกัน ภายในจังหวัดเดียวกัน ไม่เสียค่าโอน
-โอนธนาคารกสิกรด้วยกัน ข้ามจังหวัด เสียค่าโอน 15 บาท
-โอนธนาคารกสิกรไปธนาคารอื่น ไม่เกิน 20,000 บาท เสียค่าโอน 25 บาท 20000-50000 บาท เสียค่าโอน 35 บาท
ส่วนธนาคารอื่นๆ ก้อแตกต่างกันไปครับ
ปล.ไม่ได้โฆษณากสิกรไทยนะครับ แต่แนะนำที่ผมใช้เท่านั้น เผื่อเป็นแนวทางให้

sunton

ผมว่าเฮียคงติดปัญหาบางอย่าง ซึ่งบอกในที่นี้ไม่ได้จริงๆ อ่ะครับ เอาหน่า ค่าโอนถือว่าอุดหนุนธนาคาร เหอๆ

การเปิดบัญชีธนาคาร จริงๆ  ต้องใช้ชื่อบุคคลอื่นที่ไว้ใจได้เปิด และอีกอย่าง คือ การหมุนเวียนกระแสเงินมากๆ ในบัญชี ทาง ธนาคารจะแจ้ง  ปปช.ปปส. เพื่อตรวจสอบ ว่าบัญชีบุคคลนี้เงินเข้าออกมากผิกปกติ เขาทำมาหากินอะไร สมมุติ ว่า บัญชีผมมีเงินเข้ามา 2 ล้านบาท ทางการจะถามว่า เงินนี้มาจากไหน ถ้าชี้แจงไม่ได้ โดนยึด นะครับ แต่ถ้าภายหลังเราชี้แจงที่มา ที่ไปได้ โดยสุจริต  เขาจะคืนเงินให้ ต้องเข้าใจกฏหมายตรงนี้ด้วย  ตรงนี้อันตรายอยู่น่า

แนะนำลองใช้ ธ.ทหารไทย (TMB) ฟรีค่าธรรมเนียม

แต่มีเงื่อนไข  เปิดบัญชีครั้งแรก 2 หมื่นบาท (ถ้าไม่มี ยืมเพื่อนก่อน พอเปิดบัญชีเสร็จ ถอนคืนให้) และค่าทำบัตร ATM 500 บาท  แต่...ถ้ามีเงินต่ำกว่า 2 หมื่นในบัญชี  ต้องเสียค่าธรรมเนียมเดือนละ 50 บาท  สำหรับผม ยอมเสียค่าธรรมเนียม 50 บาทต่อเดือน เพื่อแลกกับสิทธิ 1. โอนฟรีทุกธนาคาร 2.ถอนฟรีทุกตู้ทั่วประเทศ 3.มีเน็ตแบงกิ้ง  ลองคิดดู ถ้าโอน เดือนละ 4 ครั้ง  100 บาทแล้ว นะครับ ลองคิดดูว่าเหมาะสมกับเราไหม  ;D ;D ;D

เฮียรุ่ง

• 888rung@gmail.com
  • Administrator
  • ไม่ได้แก่ แค่วัยรุ่นตอนปลาย
ครับ ขอชี้แจงข้อมูลเท่าที่จะแจ้งในที่นี้ได้นะคับ
บัญชีที่เปิดรับโอนเข้ามาเติมเครดิตนี่ เนื่องจากเราเล่นการพนันก็มีข้อจำกัดในการบริการหลายอย่าง คับผม
- บัญชีที่เปิดแต่ละวันนั้น  ธนาคาร เขาจะจำกัดวงเงินแต่ละวัน และรายการแต่ละวันว่าทำได้กี่รายการ และยังมีเงื่อนไขของแต่ละธนาคารซึ่งแตกต่างกันออกไป
- มีเหตุผลอีกหลายประการที่ไม่สามารถเปิดเผยได้คับ

แต่อย่างไรการบริการของแต่ละธนาคารก็มีการปรับปรุงเปลี่ยนแปลงอยู่เรื่อยๆ หากให้ความสะดวกเพิ่มขึ้นได้ เราจะไม่รอช้าคับผม

sunton

namning

• Hero VIP3
ขอบคุณเฮียที่ชี้แจงครับ 

mangpor

ไม่เห็นตอบของเราเลยอ้ะ   :'( :'(

sunton

ไม่เห็นตอบของเราเลยอ้ะ   :'( :'(

การโอนไม่ถึง 1000 บาท    ผู้ถอนเสียค่าโอนเอง   ที่เฮียไม่ตอบ  แสดงว่า  ใช้หลักการเดิม ฮะ ;D ;D ;D ;D