ผู้เขียน หัวข้อ: โหวตให้รางวัล สำนักอาจารณ์ยอดเยี่ยม และ สำนักยอดแย่  (อ่าน 2450 ครั้ง)

เฮียรุ่ง

• 888rung@gmail.com
  • Administrator
  • ไม่ได้แก่ แค่วัยรุ่นตอนปลาย
เห็นว่าช่วงหลังนี่ มีอาจารณ์สำนักต่างๆทั้งมืออาชีพและมือสมัครเล่น มาเปิดกระทู้บริการให้เลขแนะนำสมาชิก ให้มีแนวทางในการเล่นหวยชนิดต่างๆ  ที่ดีก็มี ที่ไม่ดีไม่มีความรับผิดชอบก็มี
จึงอยากให้สมาชิกที่มีประสพการณืใช้บริการ อาจารณ์ต่างๆ   หรืออาจไม่ได้ใช้บริการก้อได้  ช่วยกันโหวตเพื่อเป็นกำลังใจ ให้สำนักที่ดีมีความรับผิดชอบ   และเป็นข้อมูลให้สมาชิกท่านอื่นๆครับ

ตอนนี้คิดแนวทางได้แค่นี้ครับ เห็นด้วยประการใด  ช่วยกันชี้แนะนะคับผม

หมอลักษณ์ ฟันเลข

• SUPER VIP 2
ปิดเย็นหุ้นไทย

วิ่งตัวเดียว  6    ฟันธง!  ฟรีครับ!

ดาวเรือง

โหวต ให้ หมอลักษณ์ ฟันเลข  1เสียงค่ะ
เพราะเคยสมัครกับเค้า เค้ารับผิดชอบดีค่ะ  :D

s39801

ผมขอโหวดให้เฮียรุ่งครับ

เพื่อนๆๆๆสมาชิกช่วยกันโหวดว่าสูตรทีผมให้ไปรวมบุญมาจริงหรือไม่
ขอเสียงด้วยไม่ต้องกลัวเฮียรุ้ง ความจริงพูดจริงไม่ตาย
ผมขออภัยที่ผมยอมให้สูตรไปผมโดนด่าไม่มีใครช่วยผม
ผมจริงแสดงให้รู้ว่าผมไม่โกหกนะจะ1เสียงนะหรือให้ผมลงเบอร์โทรหรือ

Lucky88

• SUPER VIP 1
โหวตให้ อ.ฉัตรจักร  อรุโณทัย  1 เสียง  เคยใช้บริการ รับผิดชอบดี

amika111

แอนโหวดตให้  อ. ฉัตร   คร่าาาาาาาาาาา 

อ.ฉัตรจักร อรุโณทัย

กรี๊ดดดดดด มีคนโหวตหั้ยเราโด้ยยยย   ;D

โคตรเซียน

ปิดเย็น 30-10-56
วิ่ง 3 บน-ล่าง
ฟัน 33-43-53-63

Kkb

• VIP2
โหวตให้ ท่านโครตเซียนและท่านหมอผีเขมรค่ะ  ;D ;D ;D

มังกือ

โหวดให้ท่านยุติธรรม1เสียง

very

โหวตให้หมอผีเขมรคะเก่งมากมาย

fhone

• VIP2
โหวตให้อ.ไทยเทพค่ะ ได้ใจสุดๆ

assa

• VIP2
โหวตให้ คุณFA  น่ารัก สุดๆๆ  :-* ไมเคยงอแงเลย

เด็กปอเนาะ

• น้องใหม่
  • *
ผมโหวตให้ท่านหมอผีครับ ของเค้าแรงจุงเลย

S39898

• Hero VIP4
ให้หมอผีเขมร ค่ะ  เก่งเวอร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Minnie

• น้องใหม่
  • *
หมอผีเขมรค่ะ.

Dek na rak

โหวตให้ อาจารย์โครตเซียน และ ท่านหมอผีเขมร ค่ะ เป๊ะเว่อร์ ค่ะ

Pane Cake

• VIP2
ท่านหมอผีเขมร ค่ะ สุดยอดที่สุดเลย

หงส์หยก

โหวตให้ ท่านโครตเซียน และ ท่านหมอผีเขมร ค่ะ สุดยอดเลยค่ะ ใจดีสุดๆ^^

:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

puk

• Hero VIP3
คุณFA...
หมอผีเขมร...

annjung_ann

• Hero VIP4
โหวตให้ อ.Thaitep ค่ะ.. ถ้าได้ลองติดตามผลงาน จะเห้นว่าเข้าบ่อยมาก ที่สำคัญ อ.Thaitep ไม่ได้เรียกร้องใดๆ ไม่ต้องสมัครหรือเสียค่าสมาชิก

Tar57

• Hero VIP4
:) โหวตให้ คุณFA 

:) โหวตให้ คุณarm34

;D ;D ;D

Ployly Keaomanee

• SUPER VIP
โหวตให้ อ.Thaitep ค่ะ.. ถ้าได้ลองติดตามผลงาน จะเห้นว่าเข้าบ่อยมาก ที่สำคัญ อ.Thaitep ไม่ได้เรียกร้องใดๆ ไม่ต้องสมัครหรือเสียค่าสมาชิก
  ยอดเยี่ยม จริงๆ..ค่ะ

bkk

หมอผีเขมรครับ

happyฝุดฝุด

• Hero VIP4
โหวตคุณFAค่ะ

puk

• Hero VIP3
~~~~~~ดาวจ้า~~~~~ดาวเอ่ย...

เริ่มโดย หมอผีทำคุณไสย์
.........คนนี้ก็เก่ง.... ;D ;D ;D

peeranu

• Hero VIP4
โหวตให้ คุณarm34,amika111,
Thaitep

joe007

ผมให้.อ.thaitepผมไม่เคยติดตามเลขอ.เขาครับ.แต่เห็นท่านโพสเลขให้สมาชิกทุกวัน
แระก็ไม่เก็บเงินแพงๆเหมือนท่านอื่นๆให้ด้วยใจจริงๆ

ส่วนอิกคนผมอยากให้ อ.ฉัตรจักรครับ.แกเป็นคนดีมีน้ำใจชอบช่วยเหลือคนตกทุกข์ครับ..

s39801

ผมโหวตให้เฮียรุ่งครับเฮียเห็นโหวตนี้เติมเครสให้ผมด้วยนะครับอิอิ

bkk

ท่าทโคตรเซียนครับ

pp.puy

โหวตให้ หมอผีเขมร ค่ะ ;D ;D ;D

tammada

;D ;D ;D
ผมตัดสินใจไม่ถูกว่าจะโหวตให้ใครดี เพราะอาจารย์เหล่านี้อยู่ในใจผมหมดทุกคนเลยครับ ผมเป็นเมือใหม่ แค่คิดออกมาถูกบ้างไม่ถูกบ้าง แต่อยากให้คนที่มีทุนน้อยเอาไปเป็นตัวตัดทุนเท่านั้นเอง ไงผมก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับอาจารย์ทุกๆท่านด้วย
คนที่อยู่ในใจผมคือ
1.คุณยุติธรรมครับ ให้แม่นมากทุกหุ้น จัดรูปแบบสวยดี ไม่เกะกะ เสมอต้นเสมอปลายครับ
2.อาจารย์ฉัตรจักร อโรุโณทัยครับ ให้แม่นมากๆ แทบทุกหุ้นเด็ดขาดเรื่องตัวเด่น แผนการโฆษณาตัวเองเยื่ยมยอด
3.K. FA ก็น่ารักืจุ๋มจื๋ม  แต่เด็ดทุกรอบเลย
4.K.thaitep สุดยอดทุกหุ้น  ความเป็นระเบียบของการวางเลขเรียบร้อยดี
5.คุณนาโน สุดยอดทุกหุ้นปล่อยเด็ดแต่ละรอบกำไรทั้งนั้น วางเลขเรียบร้อยดี
6.คุณถล่มเจ้ามือทุกหวยทุกหุ้น สุดยอดแห่งความแม่นยำ ทุกรอบ ทุกหุ้น ยิงสปอร์ตโฆษณาปล่อยมาก ถ้าเฮียรุ่งเก็บค่าโฆษณารับลองได้ขายบ้านมาใช้เฮีย
7.K.WJantarik แม่นยำ ทุกรอบแม่นมากๆ  กำลังเดินหน้าสู่วงการปิงปอง
  ทั้งหมดนี่ผมไม่สามารถที่จะโหวตให้คนใดคนหนึ่งได้ ผมขอเลือกหมดเลย ถ้าผมได้อาจารย์ทั้งหมดมารวมกันได้ในแต่ละวัน รับลองว่าผมโคตรอภิมหารวยยยยย คราฟ...

ต้มยำปิงปอง

• Hero VIP3
โหวตหั้ย  อ.ไทยเทพ  เป็นสุดยอดอาจารย์ ครับ เหตุผลที่โหวต คือ  อ.ไทยเทพ เป็นคนสม่ำเสมอในการโพสต์เลข...เลขเข้าไม่เข้า อ.ไม่แคร์สื่อครับ.โพสต์เลขทุกวันประจำไม่เคยขาดโรงเรียนก็ว่าได้...มีธุระยังโพสต์บอกครับ...นับถือจากใจครับ...

soccer

• Hero VIP3
มาโหวตให้คุณฟ้าค่ะ เย้เย้

jeje

• Hero VIP3
โหวต สองคนได้ป่ะ รักทั้งสองคนเลือกไม่ถูกอ่ะ

1. ให้อาจารย์ไทยเทพค่ะ ท่านเสมอต้นเสมอปลายดีค่ะ
2. ให้อาจารย์ถล่มเจ้ามือหวยทุกหุ้น ยังไม่เคยโทรฯ หา แต่สักวันจะขอใช้บริการค่ะ

;D ;D ;D ;D

annjung_ann

• Hero VIP4
โหวตให้
- คุณ "nay"  สำหรับคนที่เป็นสมาชิก (ไม่ได้เสียค่าสมัคร) เลขชุดที่ให้ เข้าทั้ง ปป.และหุ้น บ่อยค่ะ ส่วนที่คนที่ไม่ได้เป็นสมาชิก และคุณ nay ลงเลขชุด (บางส่วน) นี่ก็ร่ำรวยกันหลายคน(สำหรับผู้ที่ติดตามเลข)

- "หมอผีเขมร" ท่านให้เลขน้อย แต่ต่อยหนัก นาน ๆ ให้ที แต่ละทีก็มั่นใจ

- "ท่านโคตรเซียน" เลขวิ่งก็สุดยอดค่ะ

BamBam

• Hero VIP4

BamBam

• Hero VIP4
โหวตให้ "หมอผีเขมร" ค่ะ เก่งที่สุดๆๆๆๆ ที่ซู้ดดดดด ;D

รวยร้อยล้าน

โหวต ให้ รวยร้อยล้าน แย่สุดจ้า ไม่มีคนดูเบย ;D ;D ;D ;D

รวยร้อยล้าน

ถ้าให้ เลือกได้ 2เบอร์ แบบ อบต. จะเลือก รวยร้อยล้าน อีฏ ชอบหาอะไรมาทดลองแปะ มั่ว ;D ;D ;D

babylove

• Hero VIP3
โหวตคุณ FA ค่ะ :) :) :) :)

รวยร้อยล้าน

<a href="http://www.clocklink.com/clocks/2006-white.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;" target="_blank" class="new_win">http://www.clocklink.com/clocks/2006-white.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;</a>

แบบนี้อ่ะ

krkodomo

FA ครับ ::)

Beau

• Hero VIP3
โหวตให้คุณ FA คะ

2499

โหวตให้อาจารย์ฉัตร คุณ arms34 และอาจารย์ไทยเทพ

nokglass

• น้องใหม่
  • *
อาจารย์ไทยเทพแห่งความแม่นยำ

Kkb

• VIP2
โหวตให้ท่านโครตเซียนค่ะ ท่านมีน้ำใจและไม่หวังผลตอบแทน

arm34

ขอบคุณครับ ดีจังที่มีคนโหวตให้ ผมเพิ่งเข้า2สัปดาหื์ะ

ประสืบ

• SUPER VIP
โหวตให้ อ.Thaitep เสมอต้นเสมอปลายครับ

pimphun

• Hero VIP4
โหวตให้ท่านหมอผีคะ. ใจดีน่ารัเก่งเวอร์

s39801

โหวตให้ อ.ไทยเทพ เพราะว่าท่านเป็นผู้มานะขยันโฟรสเลขผมให้9999โหวต9999คะแนน

blue12009

โหวตๆๆค่ะ ให้ทั้งสามท่าน เก่งค่ะ อัธยาศัยดี เลขก็เข้าทุกวัน แม่นมากๆ
1.อ.ฉัตรจักร อรุโณทัย
2.คุณFA
3.arm34

nu..jaa

• SUPER VIP
ขอโหวตให้ 5 ท่านเลยนะคะ  ตัดใครไม่ลงเลยจริงๆ  ทั้งเก่ง และใจดีทุกท่านเลย

อ.Thaitep

อ. ใจดี

คุณ Panma

คุณ โตครเชียน

ท่านหมอผีเขมร

Ployly Keaomanee

• SUPER VIP
โหวต ให้ อ.ฉัตรจักร ค่ะ ปลื้ม อาจารย์ที่สุด

หนูดี

;D ;D ;D
ผมตัดสินใจไม่ถูกว่าจะโหวตให้ใครดี เพราะอาจารย์เหล่านี้อยู่ในใจผมหมดทุกคนเลยครับ ผมเป็นเมือใหม่ แค่คิดออกมาถูกบ้างไม่ถูกบ้าง แต่อยากให้คนที่มีทุนน้อยเอาไปเป็นตัวตัดทุนเท่านั้นเอง ไงผมก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับอาจารย์ทุกๆท่านด้วย
คนที่อยู่ในใจผมคือ
1.คุณยุติธรรมครับ ให้แม่นมากทุกหุ้น จัดรูปแบบสวยดี ไม่เกะกะ เสมอต้นเสมอปลายครับ
2.อาจารย์ฉัตรจักร อโรุโณทัยครับ ให้แม่นมากๆ แทบทุกหุ้นเด็ดขาดเรื่องตัวเด่น แผนการโฆษณาตัวเองเยื่ยมยอด
3.K. FA ก็น่ารักืจุ๋มจื๋ม  แต่เด็ดทุกรอบเลย
4.K.thaitep สุดยอดทุกหุ้น  ความเป็นระเบียบของการวางเลขเรียบร้อยดี
5.คุณนาโน สุดยอดทุกหุ้นปล่อยเด็ดแต่ละรอบกำไรทั้งนั้น วางเลขเรียบร้อยดี
6.คุณถล่มเจ้ามือทุกหวยทุกหุ้น สุดยอดแห่งความแม่นยำ ทุกรอบ ทุกหุ้น ยิงสปอร์ตโฆษณาปล่อยมาก ถ้าเฮียรุ่งเก็บค่าโฆษณารับลองได้ขายบ้านมาใช้เฮีย
7.K.WJantarik แม่นยำ ทุกรอบแม่นมากๆ  กำลังเดินหน้าสู่วงการปิงปอง
  ทั้งหมดนี่ผมไม่สามารถที่จะโหวตให้คนใดคนหนึ่งได้ ผมขอเลือกหมดเลย ถ้าผมได้อาจารย์ทั้งหมดมารวมกันได้ในแต่ละวัน รับลองว่าผมโคตรอภิมหารวยยยยย คราฟ...

เอิ่มๆๆๆ เค้าแข่งประกวดเรียงความกันหราาาคะ  ;D ;D ;D ::) ::) ::) ::) ::) 8) 8) 8) 8)

oum

ขอโหวตให้ 3 ท่านเลยค่ะ 
k Thaitep
k FA
k arm34 
;D ;D

เฮียรุ่ง

อ่านโหวตและความเห็น แล้ว ทั้งมันส์และมึนเรยคับผม 555

กระทู้นี้ได้ แสนกว่าวิวเลยนะคับ  http://www.boardlot555.com/index.php?topic=5505.12276
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2013, 11:19:58 PM โดย เฮียรุ่ง »

เฮียรุ่ง

บรรยากาศแบบนี้ คิดถึงคุณ Sunton นะไม่รู้หายไปไหน

Thida55

โหวตหั้ย  อ.ไทยเทพ  เป็นสุดยอดอาจารย์ ครับ เหตุผลที่โหวต คือ  อ.ไทยเทพ เป็นคนสม่ำเสมอในการโพสต์เลข...เลขเข้าไม่เข้า อ.ไม่แคร์สื่อครับ.โพสต์เลขทุกวันประจำไม่เคยขาดโรงเรียนก็ว่าได้...มีธุระยังโพสต์บอกครับ...นับถือจากใจครับ...

โหวตให้ อ.Thaitep
           อ. ฉัตร

s39801

เฮียรุ่งครับผมโหวตเฮียครับ

ดาวกระจาย

• Hero VIP4
โหวตให้ อ.ฉัตรจักร อรุโณทัย  คุณFA.  arm34  ค่ะ

meiji

ขอโหวตให้กับผู้หญิงคนนี้ ซึ่งมากกว่าคำว่า พี่น้องคะ

sky of love

และก็ขอโหวตให้กับอาจารณ์ที่เคยติดตามผลงานเมื่อก่อนคะ
แต่ตอนนี้มีพี่ข้างบนอยู่ข้างๆละอุ่นใจที่สุดคะ

1. Thaitep
2.นายปิงปอง
3.หมอผีเขมร
4.chida
5.ดาวไถ
6.Dior
7.auon
8.โครตเซียน
9.ใจดี

ปล. ขอบคุณมากนะคร้าทุกคนที่เมื่อก่อนเคยวางเลขในกระทู้ให้เป็นแนวทางคะ

naslay

• Hero VIP3
โหวตให้ คุณarm34 และหมอผีเขมรค่ะ

tammada

ตัดสินใจเป็นอันดับ 1

ขอเลือก อ.ฉัตร ครับผม

corner

• VIP2
1 เดียวในใจ  โหวตให้ อ.sp2499  พูดจริงทำจริงครับ

รวยร้อยล้าน

อย่าสมัคร เอาไอดีใหม่มาดพสให้ตัวเองกันละ  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

เห็นมีบางคนสมัครใหม่ไปดิสเครดิต อ.อื่นเยอะแยะ ;D ;D ;D ;D

kungg

โหวตยอดเยี่ยมให้
อ.Thaitep, อ.ฉัตรจักร,  คุณFA. ,
คุณ Nay, คุณ s35605, คุณTammada, คุณ sp2499

คุณชายพุฒิภัทร

• SUPER VIP
ผมให้  อ. ถล่มเจ้ามือทุกหวยทุกหุ้น  ครับ   

จะให้ไปคุยกับสมรักษ์    อาจารย์แกไม่ได้โม้จริงๆๆๆๆๆ
;D ;D ;D ;D ;D

aumcula

ผมโหวตให้ คุณ s35605 วิ่งค่อนข้างแม่นได้กรี๊ดแสบคอ

กับ คุณ ยุติธรรม มาเป็นชุด เข้าทีบางทีบนล่างเลยครับ   ;D  ;D

มารอดู เฮียจะแจกอัลไล โฮะๆๆ ;D

เฮียรุ่ง

Re: โหวตให้รางวัล สำนักอาจารณ์ยอดเยี่ยม และ สำนักยอดแย่
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 11:30:20 AM »
สรุปให้หน่อยได้ไหมคับ ว่า มีกี่อาจารณ์ และใครได้กี่โหวต

tammada

Re: โหวตให้รางวัล สำนักอาจารณ์ยอดเยี่ยม และ สำนักยอดแย่
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 11:37:42 AM »
      ;D ;D ;D
รางวัลที่หนึ่งมีสิทธิ์เล่นหุ้นฟรี  365 วัน จนกว่าคนใหม่จะมารับตำแหน่งแทน
รางวัลปลอบใจ ขอเติมเครให้สัก 500 บาท ก็พอครับ

s39801

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 01:29:20 PM »
โหวตให้  s35605 ครับบบบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

oum

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 01:33:16 PM »
 ;D ;D ;D โหวตให้  k S35605 สุดยอด ค่ะ และ อ.ฉัตรจักร  ;D ;D ;D ;D

s39801

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 02:32:28 PM »
ขอโหวตให้คุณ  นิรัญญา ครับ

Mr.Ja

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 03:04:28 PM »
Mr.Ja หวอดให้กับตัวเอง
สำนักยอดแย่ ดีกว่า 5555555
ครองแชมป์ทุกสมัยก็ยอม

kungg

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 03:09:02 PM »
ขอโหวตยอดเยี่ยมให้คุณนิรัญญา, อ.ยุติธรรม,อ.ถล่มเจ้ามือทุกหวยทุกหุ้น. อ.หัตถลาภ ค่ะ

sin-ton

• Hero VIP4
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 03:20:10 PM »
ขอโหวตให้คุณ tammada ค่ะ  เลขเด่น  3  ตัว ก็ยอดเยี่ยมค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

Tawanrat

• VIP2
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 03:25:07 PM »
โหวตให้อาจารย์ ไทยเทพ ค่ะ ยอดเยี่ยมสุดๆ  :)

รวยร้อยล้าน

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 03:28:28 PM »
Mr.Ja หวอดให้กับตัวเอง
สำนักยอดแย่ ดีกว่า 5555555
ครองแชมป์ทุกสมัยก็ยอม
คือกัน ผมโหวต ให้ตัวเองยอดแย่ ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 07:20:21 PM »
เฮียจะแจกอะไรอ่ะ  ;D
เอาซัก 30 รางวัลนะ เผื่อได้มั่ง โฮะๆๆๆ

SEO JO

• Hero VIP3
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 07:57:33 PM »
1 โหวตให้ อ.ไทยเทพ Thaitep ค่ะ  :)

ทะเล

• Hero VIP3
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 08:41:59 PM »

อ. .ใจดี

คุณ โตครเชียน

ท่านหมอผีเขมร

sin-ton

• Hero VIP4
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 09:26:52 PM »
ขอโหวตให้คุณ  arm34 อีกคนค่่ะ เก่งๆๆค่ะ

penjung

• VIP2
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 09:31:00 PM »
1.อ.Thaitep
2.อ.ฉัตรจักร
3.คุณ Nay
4.คุณ s35605
5.คุณ sp2499

bowvy

• SUPER VIP
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 11:52:14 PM »
โหวตให้ อ.Thaitep ค่ะสุดยอดใจดีที่สุดค่ะ

oum

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 12:10:29 AM »
 ;D ;Dวันนี้ขอโหวตให้กับ
   อ.Thaitep
   K FA
   K arm34
   K S35605
   อ.ฉัตรจักร
                                สุดยอดเลยค่ะ 

หนูดี

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 02:42:15 PM »
อ.ฉัตร
อ.fa
อ. s35605
อ.Thaitep
อ. Dior

หลายคนจุงๆๆๆ

2499

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 12:25:49 AM »
วันนี้ขอโหวตให้กับ
อ.arm34
อ.ไทยเทพ
อ.ฉัตร

โคตรเซียน

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 08:46:56 AM »
ขอบขอบคุณทุกเสียง ที่มีน้ำใจมาโหวตให้นะครับ อย่างไรก็ตาม ขอให้ทุกท่านยึดมั่นและศรัทธาในอาจารย์ที่ตนนับถือให้มั่นคง แล้วเราจะประสบกับความสำเร็จในการเสี่ยงนะครับ เพราะอาจารย์แต่ละท่านย่อมมีดีอยู่ในตัวอยู่แล้ว ขอให้ทุกท่านรวยๆๆครับ

aumcula

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 02:31:38 PM »
ขอโหวตให้กับ เจ๊โอ๋ s35605

กับท่าน ยุติธรรม <----  แอบไปหาเลขชุดจัดหนัก ท่าน ถ้าท่านโพสทันให้แทง

ขอขอบพระคุณครับบบบ  ;D

ยุติธรรม

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 02:42:54 PM »
ขอโหวตให้กับ เจ๊โอ๋ s35605

กับท่าน ยุติธรรม <----  แอบไปหาเลขชุดจัดหนัก ท่าน ถ้าท่านโพสทันให้แทง

ขอขอบพระคุณครับบบบ  ;D
  ขอบคุณคับที่โหวตให้ผม และติดตามผลงานคับ

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 04:13:48 PM »
 ;D

Korinmas

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 08:43:56 PM »
     ขอโหวตให้กับ
   อ.ฉัตรจักร
   อ.Thaitep
   K FA
   ให้เลขวิ่งและเลขชุดแม่น ครับ - ผมเองก็พึ่งหัดคำนวณจากสูตรที่หามาได้ ยังเทียบชั้นไม่ได้กับท่าน ๆ เหล่านี้เบย

LT.

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 08:52:47 PM »
ขอโหวตให้คุณ arm34 ค่ะเฮีย
เลขเข้าตลอดค่ะ ให้อย่างสม่ำเสมอรอบแรกยันรอบสุดท้ายเลยค่ะ
ตามแล้วไม่ผิดหวัง

FA

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 09:11:25 PM »

ขอขอบระคุณเฮียรุ่งมากๆเลยนะค่ะที่บ่งปันื้นที่ให้ fa  ได้แสดงความสามารถ ;D ;D

ขอบคุณทุกๆท่านที่มีน้ใจโหวตให้ fa    นะค่ะ

fa ก๊พึ้งหัดคำนานปิงปองได้สักสองเดือนมานี้เองค่ะ

อย่าวางใจใน fa ให้มากนะค่ะ

ยุติธรรม

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:29:09 PM »
ผมโหวตให้ทุกท่านเลย ครับ

รวยพันล้าน

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:54:19 PM »
ขี้โม้โอ้อวด และหน้าด้านที่สุด โหวตให้ ยุติธรรม ;D